DEGSON DG381-THR-3.81 REEL SCREW TYPE PCB TERMINAL BLOCK
Danh mục: PCB Universal Screw Terminal Blocks Có sẵn
Để biết thêm thông tin, truy cập trang web chính thức của chúng tôi tại mobicon.com.sg
Mô tả
DG381-THR-3.81tape&reel package-10040002115
PCB terminal blocks,Rated current : 13.5A,Rated voltage (III/2)200V,Cross section:0.2-1.5mm²,Pitch:3.81mm,Screw connection with tension sleeve,Color:black,Contact surface :Tin