RAL-1230R
RAL-1230R
Danh mục: Có sẵn
Để biết thêm thông tin, truy cập trang web chính thức của chúng tôi tại lbk.my
Mô tả
Ralno RAL-1230R 1.2mm Satin Finish Hand Made 304 Stainless Steel Double Bowl Kitchen Sink
Thickness; 1.2mm
Size: 800mm x 450mm x 230mm